32 ตอบกลับ

บ้านนี้ท้องช่วงแรกๆแต่งตัวดูแลตัวเองดีมากพอช่วงหลัง7-8 เดือนปล่อย มีแต่ของลูก 55555

บ้านนี้ใช้สีเขียวตั้งแต่ท้องยันคลอดเลยค่ะ รู้สึกหน้าชุ่มชื้น ไม่แห้ง ไม่มันค่ะ

น้องออกมาแข็งแรงไหมค่ะ.

ถ้าไม่มั่นใจหยุดใช้ไปก่อนค่ะ เพราะคนขายก็ไม่รู้ส่วนผสมทั้งหมดแน่นอนค่ะ

ใช้พวกเฟซออยส์ดีกว่าค่ะ พวกน้ำมันมะรุม โรสฮิป อาแกนออยส์ ประมาณนี้ค่ะ

คนขาย จะบอกใช้ได้หมดค่ะ ถ้าไม่ชัวร์ อย่าพึ่งใช้ดีกว่าค่ะ

ใช้สีขาวค่ะซื้อจากlazadaขวดละ18บ.ไม่รู้ปลอมป่าวเห็นรีวิวเยอะ😁😁

ถ้ารีวิวเยอะก็ไม่ต้องกังวลก็ได้น้า ถ้าใช้แล้วเห็นผล ส่วนบ้านนี้ซื้อจากในเฟสจ้า.

บ้านนี้ใช้ครีมวดีคะ สิวแพ้ท้องหายคะตอนนี้หน้าดีขึ้นมาก

ครีมเป็นแบบไหนคะ

VIP Member

คนขายก็บอกแบบนี้ทุกราย ทางที่ดีหยุดใช้ไปก่อนนะคะ

ถ้าไม่แน่ใจอย่าพึ่งใช้เลยค่ะ เพื่อความปลอดภัย

ส่วนตัวเราใช้เซตนี้. เพราะเราขายอยู่

เท่าไหร่ค่ะ.