20 ตอบกลับ

VIP Member

ช่วงแรกใช่ออยล์แต่ยังแห้ง เลยเปลี่ยนมาใช้แบบเจล ชุ่มชื่นดีค่ะ

มาแตกเดือนที่ 9 ตอนนี้38วีคนึกว่าจะรอดแต่ไม่เยอะนะคะนิดเดียว

แนะนำ palmer's เลยค่า บ้านนี้ใช้ตั้งแต่ท้องจนคลอดไม่แตกเลยค่ะ

บ้านนี้ไม่ได้ใช้อะไรเลยจ้า แถมท้องก้อไม่แตกด้วย

ใช้ทุกอย่างทุกยี่ห้อ ถ้าจะแตกมันก็ต้องแตกจ้า

บ้านนี้ใช้โลชั่นธรรมดาค่ะ ท้องก็ไม่แตกค่ะ

ใช้แบบ oil ค่ะ ตอนนี้ 8 เดือน แล้ว ทัองไม่ลายนะคะ

ซื้อจาก shopee ค่ะ

ใช้ไบโอออยทาก่อนแล้วครีมวาสลีนทาตามค่ะ

ใช้แบบออย ก็ดีอยู่ค่ะทาแล้วท้องนิ่มดี

VIP Member

ออยค่ะ