15 ตอบกลับ

VIP Member

ตกใจเลย เป็นไปไม่ได้หรอกจร้า อาจจะดูข้อมูลมาแล้วเข้าใจผิดจร้า

น่าจะใช้ค้ะ หรือไม่น้องสะใภ้คงฟังหมอไม่รู้เรื่อง

กว่าจะ40สัปดาห์ไม่เปน30โลเลยหรอค่ะไม่มีแร้วก็ไม่จริง

นั้นดิแม่เราได้ยินยังตกใจเลย

หนูตอนไปซาวน์6เดือน น้องได้632กรัมเองคะ

นั้นนิ เรานิ งงเลย มันตะเป็นไปได้

4โล รึ4ขีดค่ะ 18สัปดาห์ ไม่ถึง4โลหรอค่ะ

เราก็ว่างั้นละ4โลหรือ4ขีด ยังถามน้องสะใภ้กลับเลย

อาจจะเข้าใจผิดหรือฟังผิดก็ได้ค่ะ

น้องน่าจะฟังผิด แต่น้องไม่ยอมรับความจริว

หน้าจะ400กรัมน่ะ อายุครรภ์แค่นั้น

เราก็คิดแบบนี้ละ

VIP Member

เราไปซาวน์น้องได้แค่213กรัมเอง😅

ไม่ต่างจากเลย

สี่ขีดปะคะอาจจะบอกผิดก็ได้

เราก็คิดว่าน้องสะใภ้ฟังผิด

400 กรัมแหละค่ะพิมพ์ผิดป่าว

น้องสะใภ้ไม่ยอมรับความจริง

400 กรัม หรือเปล่าค่ะ 😂😂