62 ตอบกลับ

แพ้ถึง4เดือนค่ะ แล้วอาการแพ้ก็หายไปเลย ตอนนี้กินเก่งมากค่ะ

เดือนแรก ตอนนี้3เดือน จะเข้าค่อยๆ หายไปแล้ว แต่มีแบบหน้ามืด

ไม่แพ้เลยค่ะแม่ทำงานเพลินรู้ตัวตอนไปตรวจ1เดือนกว่าๆ

22วิคแล้วค่ะ ยังไม่หายเลยค่ะ สงสัยจะยันคลอดเลยมั้ง555

ตั้งแต่เริ่มท้องตอนนี้ 11week ไม่มีอาการแพ้ใดๆเลยค่ะ

ตอนนี้อิแม่ก็แพ้คะ ท้องได้16​ วีคแล้วยังแพ้คะแม่

บ้านนี้แพ้ตั้งแต่ 5w ตอนนี้14w ยังมีแพ้อยู่บ้างคะ

แพ้ตั้งแต่เริ่มจนตอนนี้ 11 week ยังแพ้อยู่เลยคะ 😢

บ้านนี้แพ้ตั้งแต่6วีค จนถึง12วีคก็หายแล้วค่ะ😅

เเพ้ตั้งเเต่7w ถึง14w ตอนนี้16w3dหายปกติกินเยอะมากค่ะ

อ่อค่ะ