48 ตอบกลับ

อยากฉีดไฟเซอร์บ้าง​ แต่ยังมาไม่ถึงระยอง​ คงฉีดได้แต่ซีโนแวคกับแอสตร้า​ แอบกังวลค่ะ

ฉีดมาแล้วค่ะเมื่อวาน 23week คนท้องได้รับวัคซีน pfizerค่ะ ไม่มีอาการอะไรค่ะ แค่ปวดแขนเล็กน้อย

บ้านนี้พึ่งฉีดเข็มแรกsinovacวันนี้ค่ะ ฝากครรภ์ที่อนามัยคุณหมอจัดการส่งไปฉีดให้เองเลยค่ะ

ฉีดแล้วจ้าเมื่อวานนี้เข็มแรกซิโนแวคปวดแขนตรงที่ฉีดเล็กน้อยคะไม่มีไข้แต่ง่วงนอนคะ

แม่บ้านฉีดแล้วค่ะเข็มแรกAZเข็ม2ก็AZค่ะหมอไม่แนะนำให้ฉีดไขว้ เสียเงินจ่ายเองค่ะ

ที่ศึกษามานะค่ะและก่อนอ่านมา เค้าบอกไฟเซอร์ เหมาะสำหรับคนท้อง ก็เลยฉีดค่ะ😍

ฉีดแอสตร้าแล้วคะ ไม่มีอาการไรเลย ลูกดิ้นปกติดีคะ แค่ปวดแขน มีไข้นิดหน่อยคะ

ฉีดไปแล้วจ้าของไฟเซอร์มีแค่อาการปวดแขนอย่างเดียวค่ะเป็นวันเดียวก็หาย

ฉีดแล้วค่ะวันที่ 18/8/64 เข็มแรกไฟเซอร์ อายุครรภ์ 32 สัปดาห์ น้องดิ้นปกติค่ะ

VIP Member

ไม่กล้าฉีดค่ะ อยากฉีดไฟเซอร์ค่ะ จองโมเดอร์น่าไว้ก็ไม่ได้สักที เฮ้อออ