73 ตอบกลับ

TapFluencer

ฝากตอน5เดือนเหมือนกันค่ะ​ รีบไปฝากนะคะจะได้เอายาบำรุงมากิน

ฝากช้าหน่อยไม่เป็นไร ขอให้ไปค่ะแม่ รู้แล้วก็รีบเลยน่ะค่ะ

ฝากได้ค่ะคุณแม่ ไปฝากเลยค่ะ เพื่อความปลอดภัยของน้องนะคะ

VIP Member

รีบไปฝากเถอะคะ..อย่างน้อยก็ขอให้ลูกเราปลอดภัยไว้ก่อนคะ

เป็นบางโรงบาลค่ะบางโรงบาลก็ไม่ด่าก็บอกเหตุผลเขาไปค่ะ

ไปฝากตอนนี้ก้ได้ค่ะ หมอจะได้ตรวจเลือด อัตราซาวให้ค่ะ

รีบไปฝากเลยคะ เราก้อรู้ว่าท้องตอน5เดือนเหมือนกันคะ

รู้แล้วก็รีบไปฝากเลยค่ะจะได้รู้ว่าน้องแข็งแรงไหม

VIP Member

นี้รู้ตอน7จ้า ท้องแทบไม่ออกเลย โดนหมอดุนิดนึง

ฝากได้จ้า5เดือนก้ฝากได้ แต่คุนหมอจะบ่นแน่คะ