12 ตอบกลับ

VIP Member

ไม่เกี่ยวค่ะ คุณยายบ้านนี้เป็นมะเร็งเต้านม แต่แกก็ไม่ได้ใช้เครื่องปั้มนมนะคะสมัยก่อนแกให้กินเต้าสดๆเลยค่ะ อยู่ที่คนมากกว่าค่ะ

เพิ่งเคยได้ยินนี้ปั้มมาลูกคนแรกถึงปีสามเดือน นี้คนที่สองก็ว่าจะปั้มอีก คลอดตุลานี้ ไม่เห็นเป็นไรนะคะ เพิ่งเคยได้ยิน

เพิ่งจะได้ยินนี้ละค่ะ อยากตบปากคนที่พูดจัง ถ้าเป็นป่านนี้คนอื่นเป็นกันเยอะเเยะแหละ

คนแถวบ้าน5555คุณแม่ฝากตบปากด้วยพูดไม่ใช้ความคิดเลย

VIP Member

ไม่น่าจะจริงค่ะ ไม่งั้นมะเร็งกันค่อนำประเทศ🤣🤣🤣

ไม่จริงจ้า ถ้าเป็นเค้าคงเป็นเกือบทั้งประเทศ

ไปเอามาจากไหนเนี่ยคนข้างบ้าน

Super Mum

เพิ่งเคยได้ยินครั้งแรก

Super Mum

ไม่น่าจะเกี่ยวกันนะคะ

ไม่จริงเลย