11 ตอบกลับ

บ้านนี้ท้องไม่มีขนยาวค่ะ แต่รักแร้ หน้า คอ ไม่รู้ว่าคล้ำมาจากไหน ทั้งสิวเต็มหน้าเต็มหลังไปหมด มีแต่คนบอกหลังคลอดแล้วจะหายไปเอง

เป็นเหมือนกันคะ ขนหน้าท้องยาวขึ้นเรื่อยๆคะน่าจะเป็นโฮโมนเราเปลี่ยนมั่งคะ

มีอาการเหมือนกันเลยค่ะแต่ไม่ยาวขนาดนี้ไม่รู้ว่าคลอดแล้วจะหายมั้ย✌️✌️

VIP Member

ปกติคะเป็นที่ฮอโมนคะ คนท้องฮอโมนต่างจากคนไม่ท้อง❤️✌️

เป็นเหมือนกันค่ะขนหน้าท้องยาวและดกขึ้นเรื่อยๆ

ใช่ค่ะคอดำมาก รักเเร้ดำขัดยังไงก็ไม่ออก🤣

ขอบคุณทุกคำตอบนะคะ โลงอกหน่อย ❤️❤️

เดี๋ยวคลอดแล้วน่าจะหายนะคะ

ปกติค่ะ เราก็เป็น

เป็นเหมือนกันค่ะ