19 ตอบกลับ

7เดือนจร้าตอนนี้เตรียมใกล้ครบแล้วคร้า ซักเรียบร้อยหมดแล้วค่ะ

เริ่มเตรียมได้แล้วค่ะคุณแม่เด่วท้องแก่ไปเดินเลือกไม่ไหวนะค่ะ

แม่5เดือนกว่า เริ่มเตรียมแล้วจ้า ใกล้ครบแล้ว เห้อมากคะ🤗🤗🤗

VIP Member

เริ่มเตรียมได้แล้วคะ​ บ้านนี้เตรียมตั้งแต่4เดือน

8เดือนแล้วจังไม่ได้เตรียมเลยจ้า ทางบ้านแฟนเขาถือ

บ้านนี้เตรียมไปตอน 6 เดือนค่ะ ตอนนี้ เข้า 8 แล้วจ้า

8 เดือนยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยจ้า ที่บ้านถือกัน

ทยอยซื้อตั้งแต่ 5 เดือนค่ะ ซื้อทุกเดือนค่ะ

6เดือนเริ่มเตรียมแล้วค่ะแม่ ♥️🤰🏻

VIP Member

บ้านนี้เตรียมตั้งแต่3เดือนค่ะ