ถุงการตั้งครรภ์เอียงชิดมุม เสี่ยงท้องนอกมดลูก

ขอคำปรึกษาหน่อยค่ะ ใครเคยมีประสบการณ์เเบบนี้บ้างไปซาวด์ครั้งเเรกหมอบอกว่าถุงการตั้งครรภ์5week เเต่ถุงมันอยู่ค่อนข้างชิดมุม หมอบอกว่าตำเเหน่งนี้ต้องรอดูอีกทีว่าจะเป็นในหรือนอกมดลูก รอมาซาวด์ใหม่อีกครั้งตอน8week ตอนนี้เราเครียดมาก ใครเคยมีประสบการณ์เเบบนี้บ้างคะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

ถุงการตั้งครรภ์เอียงชิดมุม เสี่ยงท้องนอกมดลูก
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ