53 ตอบกลับ

ตอนท้องนี่หลับไปแล้วยังตื่นลุกมากินข้าวเลย ปกติจ่ะแม่

VIP Member

ต่างจากเราค่ะ เราไม่หิวเลย ถึงขนาดต้องฝืนกินเพื่อลูกค่ะ

เช่นกันค่ะ ฝืนมาก แต่ก็ต้องทน

ม่ค่ะบ้านนี้กินด้ตลอด4-5ทุ่มถ้ายังม่นอนยังกินยุเรยค่ะ

ปกติค่ะ บ้านนี้ก็หิวตลอด แต่ กินจุกกินจิก 😅😂

เป็นค่ะ หิวตลอดเวลาเลย เดินหาของกินทั้งวัน

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ น้ำหนักขึ้นมาเยอะ

VIP Member

ของเราก็หิวตลอดนะค่ะ กินเยอะมาก

ปกติค่ะ บ้านนี้กินไม่รุ้จักอิ่ม

VIP Member

เป็นค่ะ ไม่ทานนี่คือไมเกรนขึ้นเลย

ไม่ทานแล้วรู้สึกมึนหัวค่ะ

ปกติค่ะ ต้องแบ่งกินเป็น5มื้อเลย