68 ตอบกลับ

บ้านนี้ชัดจนแม่เขินหมอเลยค่ะ😄 ญ ค่ะ 🥰

ใช่ค่ะหมอบอกเพศน้องชัดมาก จนแม่เขิลเลย😄😄

น่าจะหญิงนะคะ ของเราแบบนี้เหมือนกันค่ะ

แม่ก็ลุ้นว่าจะหญิงจริงมั้ยเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้คุณหมอก็บอกว่าเป็นผู้หญิงค่ะ

แม่ก็ลุ้นหญิงเหมือนกันค่ะ

ทางนี้ ผู้ช ค่ะ หว่างขาจะเห็นชัดๆ เลย

ของเเม่เห็ดชัดมากเลยค่ะ

VIP Member

น่าจะหญิงนะคะ เพราะไม่มีจ้อนโผล่ค่ะ

เเม่ก็ลุ้นว่าจะหญิงมั้ยเหมือนกันค่ะ

เหมือนชายเลยค่ะแม่ได้ผชรึผญค่ะ

ของเรา ช.จ้าเป็นแบบนี้มีจู๋โผล่

จากที่ดู เหมือนผู้หญิงมากค่ะ

ขอบคุณค่ะเเม่ เเม่ก็ลุ้นว่าจะหญิงจริงมั้ย

ของเราลูกสาวเป็นกลีบชัดเจนคะ

แบบนี้ ผญ / ผช คะ ? อยากได้ ลูกสาว