ขอกำลังใจหน่อยค่ะ

ขอกำลังใจแม่ๆหน่อย มีวิธีกำจัดความเครียดยังไงกันคะ ตอนนี้ท้องจะ8เดือนแล้วค่ะ สามีมีคนอื่น ให้โอกาสจนนับครั้งไม่ได้ ทำใจไม่ได้เลยค่ะ สงสารลูก ตอนนี้เค้าไม่มาหาเลยค่ะเป็นเดือนแล้ว พาคนอื่นไปนอนหอที่ทำงาน แต่เราแต่งงานกันแล้วนะคะ ตอนนี้เราอยู่บ้านเรา พ่อแม่เราพ่อแม่เค้ากะไม่รุ้เรื่อง เรานอนร้องไห้ทุกวันเลย เครียดมากๆ ยิ่งอยู่เหมือนยิ่งไม่มีค่าอะไรเลยค่ะ ถ้าจะออกมาก็สงสารลูก แม่คนไหนเคยประการณ์แย่ๆแบบนี้ ทำยังให้มีกำลังใจขึ้นมาบ้างคะ ?

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ