13 ตอบกลับ

เดี๋ยวน้องกลับมาใหม่ค่ะแม่ ขออนุญาตสอบถามสาเหตุที่แท้ง มีอาการอย่างไรบ้างคะ ตอนนี้28วีค รู้สึกไม่ค่อยสบายตัวค่ะ รบกวนแชร์เป็นความรู้หน่อยนะคะแม่

แม่มีอาการยังไงบ้างค่ะ ตอนเริ่มมีมูกเลือดนิดหน่อย พร้อมกับปวดท้องบ่อยๆอีก ค่ะกลัวคลอดก่อนกำหนดเหมือนกันค่ะตอนนี้ใด้27วีด+3ค่ะ

บุญน้องเอามาแค่นั้น ตั้งชื่อให้น้องและทำบุญเรียกชื่อน้อง บอกน้องมาเกิดกับแม่ใหม่ ทำใจให้สบาย ดูแลตัวเองเดี๋ยวน้องก้กลับมา

สู้ๆ นะคะ เราเพิ่งเสียน้องไป 31 ธ.ค.64 // ตอนนี้น้องกลับมาได้ 29wแล้ว เด่วน้องก็กลับมาใหม่แม่ดูแลตัวเองให้ดี รอน้องนะคะ

สู้ๆนะคะ เดี๋ยวน้องก็กลับมาใหม่คุณแม่ก็ดูแลตัวเองเพื่อตัวเล็กกลับมานะคะ น้องจะได้แข็งแรงๆ ✌️✌️

เสียด้วยใจค่ะ แม่ดูแลตัวเองดีๆ ให้แข็งแรง เดี๋ยวน้องก็กลับมาใหม่ เป็นกำลังใจให้นะคะ สู้ๆคะ

หมอบอกสาเหตุที่แท้งไหมคะ น้ำหนักตัวน้องเท่าไรคะ เราเห็นบางคนคลอดตอนนี้น้องก็รอดนะคะ

สู้ๆนะค่ะ เดี๋ยวน้องก็กลับมาใหม่ ท้องแรกเราก็แท้งค่ะ

TapFluencer

เข็มแข็งไว้นะแม่ น้องแค่ลืมของ เดียวน้องก็กลับมาใหม่ ✌️

ทำใจยากมากเลยค่ะ น้องเป็นคนที่2คนแรกก็แท้งเหมือนกันค่ะ 🥺

กอดๆนะคะคุณแม่ เดี๋ยวน้องก็กลับมานะ