81 ตอบกลับ

สู้ๆนะคะสู้เพื่ิิอลูกที่กำลังเกิดมาเป็นกำลังใจให้ค่ะ

เลี้ยงเอง อยู่ได้ สบายมาก สู้ กอดและพูดคุยกับลูกบ่อยๆ

VIP Member

อย่าได้แคร์แต่ให้จ่ายเงินค่าเลี้ยงดูด้วย อย่าไปยอมค่ะ

จดทะเบียนมั้ยคะ

สู้ๆ นะค่ะแม่ อย่าเครียดอย่าคิดมาก เป็นกำลังใจให้ค่ะ

สู้ๆนะคะ อดทนเพื่อลูก เป็นกำลังใจให้นะคะ✌✌💕

ช่างแม่…เค้าค่ะ เราเลี้ยงลูกคนเดียวได้อยู่แล้วค่ะ

จ้าขอบคุณมากนะค่ะ😊

สู้ๆนะคะ อดทนเพื่อตัวเล็ก ฟ้าหลังฝนย่อมสดใสเสมอ

Super Mum

สู้ๆ ค่ะแม่ อย่าได้แคร์คนที่ไม่มีความรับผิดชอบ

สู้ๆๆๆคะเพื่อเจ้าตัวน้อยที่อยู่ในท้อง💞💞💞

สุ้ๆๆคะเเม่ กำลังใจที่ดีที่สุดคือลุกนะคะ