11 ตอบกลับ

VIP Member

คิดถึงลูกในท้องไว้ค่ะ สามีไม่ดีอย่าเอาใจไปใส่ค่ะ เลี้ยงคนเดียวได้ เข้มแข็งค่ะ เราต้องเป็นที่พึ่งให้ลูก อย่าไปหวังดึงเค้ากลับมาเลยค่ะ เขาไม่รักเราแล้ว เค้าถึงได้ทำแบบนี้ พยายามอย่าอยู่คนเดียว หรือถ้ายุ่คนเดียวก็ให้ดูหนังตลก ฟังเพลงสนุกๆคลายเครียด อย่าพูดถึงเขาอีก ปล่อยเขาอยู่ในทางที่เขาเลือกซะ

บ้านนี้ท้องได้8วีคละคะ สามีไม่นอกใจค่ะ แต่สามีไม่สนใจ ไม่เรย เรยตัดสินใจเปนคุณแม่เลี้ยงเดี่ยวดีกว่า เสียใจค่ะ แต่ต้องสุ้ สุ้ๆนะคะ

VIP Member

สู้ๆนะคะแม่ เขาไม่มีความรับผิดชอบกับจิตใต้สำนึกก็ปล่อยเขาไปคะแม่✌️✌️

สู้ๆนะคะ ค่อยๆคิดค่ะ ลองคุยกับสามีใหม่ตกลงกันใหม่

สู้ๆนะคะ เครียดมากจะมีผลต่อลูกนะคะ

สู้ๆค่ะ แม่ผ่านมันไปได้แน่นอน

สู้ๆนะคะคุณแม่สู้เพื่อลูก

สู้ๆนะคะเพื่อนตัวน้อย

ขอบคุณค่ะ. 😓

VIP Member

สู้ๆค่ะแม่