228 ตอบกลับ

สวัสดีปีใหม่ 2567 ขอให้คุณแม่ทุกคนมีความสุขเจอแต่สิ่งดีตลอดปีค่ะ

ตั้งใจเป็นพรให้ลูก โดยปีใหม่ปรับนิสัยในส่วนที่ยังไม่ดีพอค่ะ 💕

ขอให้คุณแม่และลูดน้อย ที่จะเกิดมาในปี 2567 มีสุขภาพแข็งแรงนะคะ ❤️

ขอให้แม่ๆและลูกๆทุกคน สุขภาพดี แข็งแรง ร่ำรวย ตลอดปีตลอดไปนะคะ

ปีใหม่ปีนี้ขอให้ทีมมังกร แข็งแรงๆปลอดภัยเฮงๆกันถ้วนหน้านะค่ะ

TapFluencer

ขอให้เป็นปีที่แข็งแรงทั้งร่างกายและจิตใจทุกๆครอบครัวเลยนะคะ

ขอให้ปี2024ทุกคนมีแต่ความสุขนะคะสุขภาพแข็งแรงกันทุกคนเลยนะคะ🥳

ปีใหม่นี้ขอให้แม่ๆๆเเละลูกน้อย มีสุขภาพร่างกายเเข็งเเรงนะคะ

สวัสดีปีใหม่ ขอให้แม่ๆทุกคนแข็งแรง เบบี๋แข็งแรง คลอดง่ายนะคะ

VIP Member

ขอให้แม่ๆทุกคนคลอดปลอดภัน ลูกน้อยแข็งแรง เฮงๆปีมังกรกันนะคะ