228 ตอบกลับ

ขอให้แม่ๆ กำหนดคลอดปีมังกร 67 สุขภาพแข็งแรง คลอดง่าย ปลอดภัยทั้งแม่และลูกน้อย 🌹🌹❤❤

สวัสดีปีใหม่นะคะ ขอให้คุณแม่ทุกท่านมีสุขภาพที่แข็งแรง ร่ำรวยกันทุกท่านเลยนะคะ 🫶

ขอให้แม่และลูกที่เกิดในปีนี้ร่างกายแข็งแรงร่าเริงแจ๋มใสมีความสุขในทุกๆวันนะคะ

ขอให้ปี2567เป็นมังกรทองที่มีแต่โชคลาภ มีแต่สิ่งดีดีเข้ามาพร้อมกับเจ้าตัวน้อยนะคะ

ขอให้คุณแม่และลูกน้อยทุกคน มีความสุขสุขภาพแข็งแรง เฮงๆรวยๆต้อนรับปีมังกรนี้ค่ะ

ขอให้คุณแม่และเบ๋บี๋ทุกคน มีความสุขตลอดทั้งปีและตลอดไปฮับ #สวัสดีปีใหม่จ้า 🎊🎉🎊

ขอให้คุณแม่และลูกๆทึ่เกิดในปีมังกรทองสุขภาพแข็งแรงและมีความสุขตลอดปีตลอดไปคะ

VIP Member

สวัสดีปีใหม่ขอให้ว่าที่คุณพ่อคุณแม่และน้องน้อยปีมังกรจงมีแต่ความสุขความเจริญ

ขอให้คุณแม่และลูกน้อยทุกท่าน มีความสุข สุขภาพแข็งแรง สดใสตลอดปีตลอดไปค่ะ 🥰🎇🎆🎉

สวัสดีปีใหม่ 2567 ขอให้เป็นปีที่ดีที่สุด สุขภาพแข็งแรง เฮง เฮง เฮง มั่งมีศรีสุขค่ะ