228 ตอบกลับ

ส่งท้ายปีเก่า ต้อนรับปีไหม่🎉🎉 ขอไห้เเม่ๆลูกๆในเพจ มีความสุข ความสมหวังตลอดไป ลูกน้อยเเข็งเเรงไม่เจ็บไม่ป่วยนะคะ🎉💖🥰

ขอให้คุณแม่และลูกน้อย ทุกท่าน มีความสุข+สุขภาพแข็งแรง ก้าวเข้าสู่ปีมังกร ด้วยสิ่งดีๆแฮปปี้ ตลอดปี ตลอดไปนะคะ 😀

ขอไห้คุณพ่อคุณแม่ทุกท่านสุขภาพร่างกายแข็งแรงและมีลูกน้อยที่น่ารักทุกคน คลอดง่ายๆ ลูกน้อยแข็งแรงดีและฉลาด ทุกคนค่ะ

ขอให้ปี 2567 ที่จะมาถึงนี้เต็มไปด้วยทุกสิ่งที่ทำให้คุณแม่และลูกน้อยทุกๆท่านมีความสุข สุขภาพร่างกายแข็งแรงทุกๆคนนะคะ

ส่งท้ายปีเก่า ต้อนรับปีใหม่2024 ขอให้ทุกคน มีความสุขสุขภาพแข็งแรง สมปารถนาทุกสิ่งอย่าง มีครอบครัวที่น่ารักทุนคนนะคะ

สวัสดีดีค่ะแม่ๆทุกคนและแอดมินนะค่ะปีไหม่นี้ขอไห้ทุกคนมีความสุขคิดอะไรก็สมหวังนะค่ะขอเป็นปีที่ดีของทุกๆคนนะค่ะ

ขอให้ตัวเล็กของคุณพ่อคุณแม่ทุกคน คลอดอย่างปลอดภัย สุขภาพแข็งแรง ไม่ดื้อไม่ซน เลี้ยงง่าย มีแต่คนรักคนเอ็นดูนะครับ

VIP Member

ปีใหม่นี้ขอให้แม่ๆทุกคนมีความสุขกับการเลี้ยงลูก ใครที่กำลังจะคลอดก็ขอให้คลอดง่ายๆ ปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ 🥰

ขอให้คุณแม่และครอบครัวมีสุขภาพที่แข็งแรง มีกำลังใจที่ดี มีความสุขในทุกๆวัน พบเจอแต่กัลยาณมิตรที่ดีนะคะ❤️❤️🎉🎉

ขอให้ปีใหม่ปีนี้ ขอให้แม่ๆทุกคนคลอดกันง่ายๆ ปลอดภัยทั้งแม่และลูกน้อยนะคะ ประสบแต่ความสุข ความเจริญตลอดไปนะคะ