131 ตอบกลับ

ส่วนตัวไม่ฝันอะไรเลยค่ะ แต่มีพ่อฝันว่า ได้ใส่ทอง แม่ก็ฝันว่ายายที่ตายไปแล้วเอาสร้อยมาให้เหมือนเป็นสร้อยพระ

ฝันว่าคลอดลูก แล้วพยาบาลก็อุ้มเด็กมาไห้ เราก็รับไว้ 😁 อาทิตย์ต่อมา ปจด.ขาด2วัน ซื่อที่ตรวจมาตรวจ 2ขีดแดงเลยจ้า

ฝันว่าคนแก่ เอาเด็กทารกมาให้บ่อยมากๆ ตัวจ้ำม้ำ ล่าสุดฝันว่าผช.ใส่ชุดขาวยืนยิ้มให้ พอไปซาวด์ตอน16w. ได้ลูกชายคะ

ก่อนท้องไปดูดวงมีคนทักเรื่องเด็ก หลังจากนั้นก็ฝันว่ามีคนอุ้มเด็กผู้ชายน่าตาน่ารักขาวมากๆ มาให้ค่ะ

ฝันว่าไปไหว้พระหลวงพ่อโสธรจากนั้นมีแสงไฟสีขาววูปเข้ามาหาตรงหน้าแล้วในมือถือเพชรเม็ดใหญ่เบอเร้อออ

ฝันเหนสงครามเหนปืนทุกคืนเลยค่ะ ฝันเหนทุกคืนจนรุ้เพศว่าเปนผุ้ชายจากนั้นก้ไม่ฝันเหนปืนอีกเลยค่ะ😆😆

ฝันว่าเด็กผู้ชายมาขอเกิดเป็นลูก 2วันต่อมาลองตรวจเล่นๆก็ท้องจริงๆค่ะ แล้วออกมาก็เป็นผู้ชายด้วย😂

ฝันว่ามีเด็กผู้ชายหน้าตาน่ารักใากมาขออยู่ด้วยค่ะหลังจากนั้นก่ท้องเลย และได้ผู้ชายจริงๆค่ะ

ฝันว่าไปขโมยลูกแก้วและอัญมณีขอคนอื่นจนเจ้าของเขาแจ้งตำรวจในฝันวิ่งหนีจนเหนื่อยเลยแหล่ะคะ

VIP Member

ฝันว่าท้องได้ลูกผู้ชายค่ะพอตรวจครรภ์​ก็พบว่าตั้งครรภ์​เเต่ตอนนี้ยังซาวไม่เห็นเพศเลยค่ะ