131 ตอบกลับ

เราไม่ได้ฝันแต่แม่เราฝันว่ามีเด็กทารก2 คนผู้หญิง1 คนกับผู้ชาย1 คนมาหา แล้วเด็กผู้ชายขึ้นมานั่งตักแม่เรามาบอกว่าขอกินนมหน่อย 2 วันต่อมาเราตรวจเจอว่าท้องเลย 😊

ฝันจ้า ฝันว่ามีคนเอาเด็กผู้ชายตัวขาวๆ อ้วนๆ มาให้ แล้วเราก็รีบอุ้มเอาเด็กคนนั้นเลยจ้า พอตรวจก็ท้อง แล้วก็ได้ผู้ชายจ้า #แม่ย่าเราก็ฝันแบบเดียวกันจ้า

VIP Member

ฝันค่ะ ฝันว่าได้หยิบเพรช3ก้อน เอาไห้คนอื่น1ตัวเอง2 แล้วยุดีๆตัวเองก้ทิ้งไปทั้ง2อัน ผ่านมา4เดือน ก็ท้องท้องได้4เดือนเลยค่ะ ไปฝากตอน5เดือนพอดี

ฝันหาเด็กบ่อยมากค่ะ​ ล่าสุดก่อนจะรู้ว่าท้องก็ฝันว่ามีลูกแล้วอุ้มลูกอยู่แล้วก็มีเด็กอีกคนคลานมาหามาขอเป็นลูกอีกคนก็เลยรับไว้ค่ะ​

ฝันว่ามีเด็กมาเรียกเราว่าแม่ บอกอยากเกิดด้วย.อยากอยู่ด้วย บางวันก็ฝันว่าเก็บเด็กมาเลี้ยง ฝันสลับกันไปสลับกันมาจนมีน้องนี้แหละค่ะ

ฝันว่ามีคนเอาเด็กมาให้ หลังจากนั้นผ่านไปเดือนหนึ่ง ปจด ไม่มาอาการผิดปกติก้เลยซื้อที่ตรวจมาตรวจดู ปรากฏว่าขึ้น2ขีดจ้า

บ้านนี้ไม่ฝันค่ะ มีแต่คุณยายฝันว่ามีเด็กเดินเข้าบ้าน บอกอยากมาอยู่บ้านหลังนี้จะเข้าบ้านหลังนี้ สรุปท้องจริงๆค่ะ😊😊

ท้องแรกฝันเห็นได้เก็บลูกแก้วลูกใหญ่มาก ได้ลูกชาย ท้องสองฝันว่ามีคนนำแหวนทองมาให้ค่ะ แต่ยังลุ้นว่าจะเป็นเพศอะไร☺

ฝันเห็นผีทุกคืนเลยค่ะ ฝันว่าไปฆ่าคนก็มี เล่าให้ผู้ใหญ่ฟังเค้าบอกให้ไปทำบุญให้เจ้ากรรมนายเวร หลังจากนั้นก็ไม่ฝัน

ฝันว่ามีญาติทางแฟนมาเข้าฝันค่ะว่าจะมาเกิดด้วยละก็อีกรอบคือได้ทองค่ะ เเล้วต่อมาอีก3-4เดือนก็มาท้องตอนนี้เลย5555