166 ตอบกลับ

ก่อนท้องฝันว่าสามีซื้อแหวนทองใส่ให้คะ หมอซาวด์ได้ผญ.ตอนนี้35Wแล้วคะ 🥰

VIP Member

บ้านฝันว่ามีคนเอาเด็กมาให้ ญ กับ ช แต่แม่อุ้มเด็กชายเลยได้ ลูกชาย ค่ะ

ฝันว่ามีผู้ชายมาสวมกำไลข้อมือเป็นรูปพญานาคให้ค่ะ บ้านนี้ได้ชายค่ะ

ก่อนหน้าชอบฝันว่าอุ้มเด็กบ่อยๆ แต่ช่วงที่จะตั้งครรภ์ไม่ฝันเลยค่ะ

ฝันว่าเด็กแต่ไม่รู้เพศไหน มานั่งโชว์ฟันให้ค่ะ55 น้องใส่เสื้อสีฟ้า

ก่อนท้องบ้านนี้ฝันเห็นกุมารทองจ้า พอรุ้ว่าท้องฝันเห็นแหวนทองค้า

ฝันว่ามีชายแก่เอาเด็กผู้หญิงมาให้ และอีกครั้งฝันเห็นปู่พญานาคคะ

ฝันเห็นพระบรมฉายาลักษณ์รัชกาลที่ 10 และฝันว่าได้แหวนเพชร ได้ผช. คะ

บ้านนี้..แฟนฝันว่ามีคนเอาสร้อยทองมาให้ใส่เต็มตัวไปหมดเลยค่ะ

ฝันเห็นตัวเองอุ้มเด็กทารก อุ้มสลับกันกับแฟน ไม่นานก็ท้องเลยค่ะ