166 ตอบกลับ

ฝันว่าได้เข้าร่วมทีมอเวนเจอร์ แล้วบินไปปัดอุกาบาตกับไอรอนแมน เลยตั้งชื่อลูกว่าน้องมาร์เวล 55

นี่ฝันว่าตรวจครรถ์แล้วขึ้น2ขีดด แล้วก่ฝันว่าท้องงเกิดลูกได้ลูกสาว. ตอนนี้ตรวจก่ขึ้น2ขีด 5วีคจ้า

VIP Member

ฝันว่าแม่สวมแหวนทองให้ค่ะ ตอนนี้ ท้อง7 เดือนแล้วค่ะ ยังไม่รู้เพศเรยค่ะ ไม่รู้ว่าจะได้ ญ หรือ ช

บ้านนี้ฝันว่ามีคนให้กำไลทองกับเรา แต่ยังไม่รู้เพศ หมอนัดซาวเดือนหน้า รอลุ้นเหมือนกันค่ะ ☺️

บ้านนี้ฝันว่าได้อุ้มเด็กบ่อยมาก และก่อนจะท้อง ฝันว่าได้จับไข่เด็ก ปรากฏว่าได้ลูกชายจริงๆ😄

บ้านนี้ฝันว่าแฟนซื้อแหวนทองมาให้3วงคะ แต่ใส่แค่สองวง ฝันกี่ครั้งก็ใส่แหวน2วงคะ ได้ลูกสาว❣️

ฝันว่าตัวเองได้โกนหัวบวชเป็นพระ เหมือนผู้ชาย ส่วนแฟนฝันว่า ได้ใส่สร้อยข้อมือ #ได้ลูกชายจ้า

บ้านนี้ไม่ฝันเลยคะ​ มีแต่แม่ของเราฝันว่าพ่อเอาวัวตัวเมียมาให้เลี้ยง​ แต่เราก็ได้ผญ​นะคะ

บ้านนี้ฝันว่ามีเด็กผู้หญิงเดินมาให้ป้อนข้าว หลังจากที่ฝันประมาณ2สัปดาห์ก็ได้ผู้หญิงค่ะ

ฝันว่ามีคนให้สร้อยทองค่ะ จากนั้นก็ฝันว่าได้อุ้มเด็กผู้หญิง ตอนนี้29+2วีค แล้วค่ะได้ลูกสาว