166 ตอบกลับ

บ้านนี้ฝันว่าได้ใส่สร้อยทองแหวนทองสร้อยข้อมือทองเหลืองสวยมาก ผ่านมาไม่กี่สัปดาห์​ก็รู้ว่าท้อง ตอนนี้​ 34+3​ แล้วค่ะ​ #ลูกสาว

บ้านนี้ฝันว่าได้ไปร้านท้องมีทองเต้มร้านเลยเจ้าของร้านทองเขาให้แหวนเรา1วงได้ลูกสาวจ้า ก่อนท้องก็เห็นดาวตกใกล้ๆบ้าน

ท้องแรกฝันว่าได้แหวนทองค่ะ แต่น้องหลุดไป ท้องสองฝันว่าได้ครบชุดเลยค่ะ สร้อยทอง ข้อมือ แหวน ต่างหู ปัจจุบัน9wแล้วค่า 🥰

Super Mum

บ้านนี้ฝันว่ามีเด็กผู้หญิงใส่คอซองถือกุหลาบมาให้กับผู้ชายวัยทองเอาหยกมาให้ค่ะ ฝัน2รอบรอบแรกไม่รับรอบสองรับไว้ค่ะ

ฝันว่าได้ใส่แหวนค่ะ สองข้าง เลยแต่แหวนข้างขวามันรัดนิ้วมากใส่แล้วไม่สบายเลยถอดออก เหลือข้างซ้ายไว้วงเดียวค่ะ

ตัวเราเองฝันก่อนรู้ตัวว่าท้อง ฝันเห็น ร.๙ พอรู้ตัวว่าท้องแล้ว ช่วง2-3เดือนสามีฝันว่ามีเด็กผู้หญิงมาขออยู่ด้วย

ฝันว่า เหนลูกช้างสีเผือกวิ่งเล่น อีกอาทิตต่อมา ฝันว่า ได้เหรียญหลวงปู่ทวด ไม่ถึงเดือนตรวจขึ้น 2 ขีดเรยจ้า😊😊

ฝันเห็นหญิงแก่เอาสร้อยเงินให้ค่ะเขาบอกว่ารักษาให้ดีๆน่ะแล้วเขาก็ใส่สร้อยให้เราค่ะ(ได้ลูกสาวคะ)

ฝันว่าได้จับสัตว์ที่ลำตัวเป็นงูแต่มีหางเป็นปลา แล้วเขาคายเมือกใส่มือค่ะ เช็ดล้างยังไงก็ไม่ออก

ฝันว่าท้องลูกแฝดชายหญิงค่ะแต่ในฝันเด็กผช.ตายค่ะละได้อุ้มเด็กผญ. ตอนนี้7เดือนไปซาวด์มาเป็นผช.ค่ะ