แม่ๆทีมพ.ค​ น้ำหนักน้องเท่าไหร่แล้วค่ะ​ บ้านนี้น้ำหนักน้องเยอะไปไหมว่าจะคลอดธรรมชาติกลัวลูกตัวใหญ่ไป

ก่อนท้อง57​ ตอนนี้แม่ขึ้นมาแค่61 เองค่ะแต่ลงลูกหมดเลย​ 26+1วีค​ นน.1, 117กรัมลูกสาวดิ้นเก่งมากก​ แม่กินนมแพะGB กล้วยน้ำว้า​ ไข่ต้ม​ ผักผลไม้ทุกวันค่ะ​ ควรงดก่อนไหม#ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

แม่ๆทีมพ.ค​ น้ำหนักน้องเท่าไหร่แล้วค่ะ​ บ้านนี้น้ำหนักน้องเยอะไปไหมว่าจะคลอดธรรมชาติกลัวลูกตัวใหญ่ไป
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ