15 ตอบกลับ

VIP Member

ตามน้ำหนักตัวลูกเลยนะคะ แต่เราไม่มีเครื่องชั่งที่บ้านเรากะเอาตามขนาดตัวลูกได้ค่ะ เกิดใหม่กับไซส์ S ก็ไม่ต่างกันมาก ไซส์เกิดใหม่ น้ำหนักไม่เกิน 5 โล ไซส์ S 4-8 โล

เทียบตามน้ำหนักและดูสรีระลูกเราด้วย ถ้าไม่แน่ใจลองซื้อห่อเล็กมาลองใช้ก่อน

เปลี่ยนตามน้ำหนักเลยจ้า ถ้าหนัก5กิโลหรือมากกว่าก็เปลี่ยนเป็นsได้เลย

เปลี่ยนตามน้ำหนักค่ะ ของบ้านนี้เปลี่ยนตอนน้องได้เดือนนิดๆค่ะ

VIP Member

ต้องวัดจากขนาดตัวและน้ำหนักน้องนะคะ ของเราสัก3-4เดือน

ดูตามน้ำหนักค่ะ ประมาณ 4-8 kg. ไซส์ s ค่ะ

VIP Member

แพมเพิสเปลี่ยนตามน้ำหนักลูกคะ

เทียบตามน้ำหนักน้องเลยค่ะ

VIP Member

อยู่ที่น้ำหนักลูกนะคะแม่

เทียบตามน้ำหนักน้องค่ะ