58 ตอบกลับ

บ้านนี้เพิ่งไปซาวมา หมอบอกไม่เห็นมีอะไรโผล่ออกมาสงสัยคงเปนผู้หญิง เพราะน้องนอนหนีบขาไว้ 23สัปดาห์กับ5วัน แต่เห็นหน้าปากชัดมาก

ของเรา24วีคยังไม่รู้เพศเลยหมอนัดตรวจครรภ์เมื่อวานก็ไม่ได้ซาวเพราะหมอไม่มา ซาวเเค่ครั้งเเรกตอนฝากครรภ์17วีค

ที่จริง25วีคเพศชัดแล้วนะคะ แต่น้องน่าจะอายเลยหนีบไว้ไม่ยอมให้ดู เดาว่าผญ.แล้วกันค่ะแม่😁

VIP Member

บ้านนี้โชคดีหน่อยค่ะที่น้องไม่หนีบ หมอซาวด์ให้ตอน5เดือน น้องโชว์จู๋ให้ดูเลยค่ะ

รู้ตอน17wค่ะ..ลูกสาว แต่ก็แล้วแต่ท่าของเด็กด่วยค่ะว่าจะปิดไว้มั้ย

ขึ้นอยู่กับน้องค่ะแม่บ้านนี้33วิกน้องยังไม่ให้เห็นเลย

20w (4เดือน)ก็เริ่มเห็นแล้วค่ะ แต่ให้ชัดต้อง5เดือนขึ้นไป

นี่ซาวน์ตอน 19+2 ทราบเพศแล้วค่ะ น้องเป็นผู้ชายค่า 🥰

บ้านนี้17wซาวเมื่อว่าน แฝดชายทั้งคู่จ้า

รู้เพศตั้งแต่18วีคจ้าน้องไม่หนีบขาเลยเห็นเร็ว