12 ตอบกลับ

ไม่ช่วยค่ะแม่ บ้านนี้กินไปเยอะเลยค่ะ ไม่ช่วยอะไรเลยค่ะ แต่ให้พ่อตาม3รอบ เริ่มมีมูกเลือดเจ็บท้องคลอดแต่ปากไม่เปิด บ้านนี้เลยเดินรอบห้องรอคลอดเลยค่ะปากถึงยอมเปิด😅

บ้านนี้ไม่ได้ผลค่ะ ทั้งให้พ่อตาม ทั้งนั่งท่าผีเสื้อไม่ได้ผล สุดท้ายหมอเร่งคลอดตอน40วีคค่ะ😂

ในสัปะรดมีสารที่ช้วยให้มดลูกบีบตัว แต่ใช้ว่ากินไปแล้วจะช้วยได้ให้คลอดได้คะ

การกินไม่ช่วยหรอกค่ะ คนที่กินแล้วเค้าคลอดน่าจะเป็นความบังเอิญมากกว่า

บ้านนี้39+1 กินเกือบทุกวัน จะหมดไร่แระ ไม่มีอาการจะออกเลยค่ะ5555

บ้านนี้ให้พ่อตามสองสามคืน​ มีแต่มูกแบบนี้วันนี้บ่าย2กว่าๆ​

แล้วเป็นยังไงบ้างค่ะ

เรากินไปชิ้นเดียวอาทิตย์ถัดไปคลอดเลย 😃😃

บ้านนี้กินค่ะแต่ไม่ได้ผลเลย😀

กินจนแสบปากค่ะ 39+1 ยังเงียบอยู่

บ้านนี้กินแต่ไม่ได้ผลค่ะ 37+3🤣