26 ตอบกลับ

ทางนี้ 28 1 ลูกชายค่ะ กลางวันไม่นอนเลยค่ะ ไม่ง่วง สงสัยกลางคืนหลับดี นอน8-9ชมเลย😁😁

บ้านนี้กลางวันเปนบางวันที่จะไม่ง่วงบางวันก่อ่อนเพลียเหลือเกิน ค่ะ กลางคืนก่อนอนไม่ค่อยหลับค่ะ

แม่เป็นกรดไหลย้อนมั้ยคะ เราท้องพอกินอะไรต้องนั่งนานๆก่อนถึงจะนอนได้ค่ะ 🥺

ไม่เปนค่ะ มีแต่อืดท้อง ไม่สบายท้องบางครั้งค่ะ

TapFluencer

เราเพิ่งไปหาหมอมาวันที่11นี้แต่หมอไม่ซาวให้เลยกำหนดคลอด6ธันวา 27+6วันแล้ว

ค่ะแม่

VIP Member

บ้านนี้ 31ธ.ค. ง่วงตลอดเหมือนกันค่ะ นั่งไม่ค่อยได้แล้วค้ำท้อง

ใช่ค่ะแม่ ท้องแก่รุ้สึกว่านอนได้ตลอดทั้งกลางคืนกลางวัน

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยคะเเม่ สู้ๆๆนะคะ สู้ไปด้วยกัน✌✌✌

ขอบคุนค่ะแม่ สุ้ๆเช่นกันนะค่ะแม่

ทีม5ธันวาเหมือนกันเรยคร่าาา ท้อง2หนูเป็น ผญ คร่า 🥰

บ้านนี้อยากได้หญิงมากค่ะ แต่ก่ไม่ได้

บ้านนี้1ธันว่ากินๆอย่างเดี๋ยวผู้หญิงค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้25ธันวา ขยับตัวเป้นกินอย่างเดียวเลยค่ะ

หิวตลอดเนาะแม่555

เท่ากันเลยค่ะ 27+6 กำหนด 5 ธันวาคม 66 อต่หนูท้องแรก

ชายหญิงค่ะแม่

บ้านนี้6ธันวายังไม่รู้เพศเลยค่ะ #ท้องที่3

ใช่ค่ะแม่รอลุ้นอีกทีวันที่15กันยานี้ค่ะ