133 ตอบกลับ

33 วีค 5 วันค่ะ กำหนดคลอด 4 สิงหาคม แต่ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ

เหมื่อนกันคะกำหนดคลอดสิงหา คิดว่าม่พ้นเดือนหน้าแน่ค่ะ

27 ส.ค. ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ น้องยังไม่กลับหัวเลยค่ะ

ท้องแรกเหมือนกันเลยค่ะ ค่อยคอยสังเกตอาการเอาค่ะ เตรียมของก็แบบงงๆ 😅😅

VIP Member

บ้านนี้ก็กลัวจะไม่พ้นเดือนหน้าค่ะแม่😂 กำหนด​ 7​ สิงหาคม

19สิงหาน่าจะไม่พ้นค่ะหมอห้ามเดินห้ามขับมอไซต์แล้วค่ะ

33w ยังไม่กลับหัวเลยค่ะ กำหนด 7 สค. คิดว่าไม่หน้าเกิน กค. ค่ะ

บ้านนี้น้องกลับหัวแล้ว มีการเจ็บเตือน คาดว่าไม่น่าพ้นเดือนหน้า 😅

5สิงหาคมจ้า33+4วีคแล้วค่ะ หน้าจะไม่พ้อเดือนหน้าค่ะ

ได้ลูกชายเหมือนกันค่ะ

15 สค.ท้องลดต่ำมากค่ะแม่ หมอบอกน่าจะปราย กค.สงสัยจะออกละ

10 สิงหา จร้า คงไม่พ้นกรกฏาแน่น ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลย

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยคะ 😊

14 สิงหาจร้า เตรียมของยังไม่ครบเลย คิดว่าหน้าเลยกรกฎา55555

เรามีชุดเด็กขายถูกๆนะ @เฟสมาดูได้จ้า