133 ตอบกลับ

VIP Member

23สิงหาคะ ก็คิดอยู่เหมือนกันว่าจะถึงมั้ย ยังไม่ได้เตรียมของเลยไม่รู้เพศ..ซื้อไม่ถูกจร้าา😂😂

16 สิงหาค่ะ น้องกลับหัวแล้ว เหมือนรกจะต่ำๆ อิแม่เริ่มจะไม่ไหวแล้วค่ะ ปวดสะโพก แผ่นหลังมากๆ

VIP Member

31+6 ยังแอบกลัว เดาไม่ถุกกับเหตุการณ์ล่วงหน้าค่ะ แอบเตรียมของๆว้บ้างแล้ว แต่ยังไม่ครบค่ะ

31สิงหาจ้า แต่คาดว่าน่าจะกรกฎาหรือไม่ก็ ต้นๆเดือนสิงหา เพราะลูกแฝดหมอบอกอาจจะคลอดก่อน

บ้านนี้จ้า. กำหนด 15 สค ค่ดว่าน่าจะ กค นี้เหมือนกันค่ะ ตัวน้องใหญ่มาก นน เกินเกณฑ์ตลอดเลย

VIP Member

31+2 วีคค่ะ บ้านนี้ว่าใม่น่าจะถึงสิงหาแน่ๆเลย กลัวแตกก่อนมากๆเลยค่ะ กำหนดคลอด 21 สิงหาค่ะ

เเม่บ้านนี้ค่ะกำหนดคลอด2สิงหาเเต่เเม่คิดว่าไม่น่าจะพ้นเดือนหน้าค่ะ 34wพอดีค่ะ

แม่ที่ปั๊มนมตัวนี้แม่ได้ลองก่อนซื้อมั๊ยคะมันดีมั๊ยคะแม่ซื้อมาราคาเท่าไหร่คะ

13สิงหาคะ คิดว่าไม่หน้าถึงกำหนด กลัวคลอด ก.ค เลยเตรียมไว้ล่วงหน้าเหมือนกันจ้า

บ้านนี้1สิงหาคม​ค่ะแต่หน้าจะไม่ถึงแต่กลัวจะเป็นกลาง​เดือน​หน้ามากกว่าค่ะ