7 ตอบกลับ

บ้านนี้กระตุ้นเมื่อวันที่6 เปิดครึ่งเซน พออีกวันปวดท้อง+มีมูกเลือด ไปรพ.เปิด1เซน แล้วไม่ปวดท้องเลย จนถึงตอนนี้รอไปกระตุ้นเปิดปากมดลูกอีกทีวันที่13นี้ค่ะ ตอนนี้39+1w แล้ว แอบกลัวๆอยู่นะคะ

สู้ๆค้าาาา

บ้านนี้กะตุ้นมา4วันแล้วค่ะแต่แค่เจ็บๆหายๆแต่ก้ยังไม่คลอดยุดีค่ะ39+1

ใกล้แล้วค่ะะตอนใกล้คลอดนี่ปวดๆหายๆเหมือนกันค่ะกว่าจะเจ็บจริง

บ้านนี้ไปกระตุ้นมาเมื่อวันที7 แต่ยังไม่ออกเลยค่ะ

หมอกระตุ้นดีและลึกค่ะน้องมาเลย

ยินดีด้วยนะคะ แก้มยุ้ยน่าชังมากเลย🥰🥰

น้ำหนักดีเกินคาดมากค่ะแม่💓

บ้านนี้40w.ยังไม่เจ็บท้องเลย

เดี๋ยวก็มาแล้วค่ะแม่สู้ๆนะคะะะ

ยินดีด้วยค่าา

ขอบคุณค่าาา

Super Mum

ยินดีด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะะะะ