39 ตอบกลับ

เคยเป็นเหมือนกันค่ะ ลบแอพแล้วโหลดใหม่ ใส่กำหนดคลอดที่หมอบอกค่ะแม่ จะทราบว่าลูกกี่สัปดาห์ บ้านนี้กำหนดคลอด15ธันวา พึ่ง16+5วีคค่ะ

ว่าแบบนั้นแหละค่ะ คือน้องดิ้นแรงด้วยค่ะ

ส่วนมากหมอจะเอาตามอัตตร้าซาวด์เป็นหลัก เด่วะออายุครรถ์เยอะกว่านี้หมออาจจะกำหนดคลอดใหม่คะ บ้านนี้ก็เป็นคะ

บ้านนี่โหลดเเอปมาตอนท้องอ่อนๆ โหลดมาก่อนจะไปฝากท้องอีก กำหนด30สิงหา หมอกำหนดคลอด30สิงหาเหมือนกัน

บ้านนี้ท้องได้ 22w ประจำเดือนวันแรกมาครั้งสุดท้าย 6 ก.พ. กำหนดคลอด ตามใบซาวด์ 7 ก.พ. ค่ะ ตรงในแอปค่ะ

เหมือนกันค่ะ บ้านนี้แอฟบอก 7 ตค แต่คุณหมอที่ฝากบอก 17 ตค ค่ะ ประจำเดือนมาวันแรกคือ 1 มค ค่ะ

บ้านนี้นี้หมอบอกกับในเเอปไม่ตรงเหมือนกันค่ะกำหนดคลอดดูจากใบซาวครั้งเเรกค่ะเเม่

ประจำเดือนสุดท้ายเรา13กุมภา เรากำหนดคลอด16 พฤศจิกายนตอนนี้พึ่งได้20วีคเองนะ

บ้านนี้ท้องได้24วีควันนี้พอดี กำหนดคลอด23ตุลา63คะ กำหนดในแอพและคุณหมอตรงกัน

บ้านนี้ก็ห่างไม่กี่วันค่ะ หมอแจ้ง 12 กุมภาพันธ์ ในแอป 14 กุมภาพันธ์ ค่ะ

บ้านนี้หมออนามัยกำหนดให้15พ.ยแต่ไปอัลตร้าซาวด์หมอให้กำหนดคลอด10ม.คค่ะ