267 ตอบกลับ

กำหนดเมื่อวานค่ะ ตอนนี่40+1wแล้วยังไม่ยอมออก

กำหนด 15 มกราคม 64 แต่หมอนัด 7 มกราคมนี้แล้วจ้า

13มกรา ยังไม่มีอาการว่าจะเเตกเลย😂 ท้องแรก

6 มกราคม จ้า ยังไม่มีสัญญาณเตือนใดๆเลย

กำหนดคลอด8/1/64 คลอดก่อนกำหนดค่ะ3/1/64 ได้ชายค่ะ

20 มกราคม 64 เพศหญิงจ้า อยากเห็นหน้าแล้วจ้า

10มกรา ยังเงียบอยู่เลย อยากเจอน้องแล้ว❤️❤️

วันนี้ไปหาคุณหมอ หมอให้แอดมิทพรุ่งนี้ รอคลอดเช้าวัน พฤหัสบดี7/1/64 เนื่องจากความดันสูง เท้าบวม มือบวม ตัวบวม ตื่นเต้นๆ

16 มกราค่ะ วันนี้โดนกระตุ้นแล้ว เจ็บมาก 😄

4มกราคม ลูกชายค่ะ หมอนัดผ่าวันนี้ค่ะ

ยินดีกับแม่ๆ ที่จะคลอดเดือนนี้ด้วยนะคะ