267 ตอบกลับ

กำหนดคลอด15มกราค่ะน้องเป็นผู้ชายน้ำหนักดีแข็งแรง

ผ่าคลอด 1 ม.ค. จ้า เพศชาย น.น 3085 สมบูรณ์แข็งแรงดีครับ

30มกราคม​ ไม่รู้​จะถึงหรือป่าวนะคะปวดท้องบ่อยมาก

14.มกรา ยังสบายๆค่ะ แต่เริ่มมีท้องแข็งบ้างแล้วค่ะ

กำหนดคลอด 19 มกราคม เพศ ชาย👦🏻 ยังเงียบอยู่เลยจ้า😁

30มกรา​ ยังใม่ทราบเพศเลยจ้าา ลุ้นเอาตอนคลอดเลย😁

กำหนดคลอด 12. มกราคม แต่ได้ผ่าวันที่ 30 ธันวาคม ค่ะ

11 มกราคม 64 จ้า ยังไม่รู้เพศเลยจ้า รอลุ้นอยู่ค่ะ

VIP Member

10มกราคมจ้าา โดนกระตุ้นมาเมื่อเช้าปวดมากตอนนี้

วันเดียวกันคะ โดนกระตุ้นมาวันที่30ปวดท้องจนตัวงอ ปากมดลูกเปิด1ซ. เลือดไหลไม่หยุด ดูอาการอยู่สองวัน ไปหาหมออีกรอบ สรุปเปิดต่อแค่ 1.25ซ หมอไม่ให้นอน รพ บ้านจ้า แอบลุ้นทุกคืน เมื่อไหร่จะแตกน๊า ท้องแรกกังวลมากคะ

กำหนดคลอด30มกรา หมอนัดผ่าคลอด19มกรานี้ค่ะ😊😊