22 ตอบกลับ

บ้านนี้38+5ยังเงียบเหมือนกันค่ะ กะว่าจะไม่ให้เรย40กลัวจะสำลักน้ำคร่ำ ถ้ายังไม่ออกจะขอผ่าเหมือนกันค่ะ เอกชนขอผ่าได้

ลูกบอกว่า ยุคนี้ยุคประยุทธ์ เกิดมาไม่มีอะไรกิน ไวรัสก็กำลังระบาด #ล้อเล่น

เหมือนกันคะ ตอนนี้ 40+1 รอไปหาหมอตามนัดคะ ดิ้นๆท้องแข็ง แต่ไม่เจ็บไม่ปวดเลย

VIP Member

เหมือนกันเลยค่ะ..ลูกสาวบ้านนี้คลอดตอน41+3ค่ะ.. กำหนด2มีนา คลอดจริงไปเมื่อ12/03/63

บ้านนี้นัด16ค่ะแต่วันนี้เจ็บท้องแล้วรปากมดลุกเปิดอย่างเดียวค่ะ

บ้านนี้เลยกำหนดมา 3 วันนัดหมอผ่าเลยจ้า เงียบมาก ตอนนี้ 22 วันแล้ว😁

ของเรานัด18 มีค.นี้แล้ว รอแล้วไม่ยอมออกมา หมอนัดเร่งคลอดเหมือนกัน🤣

ดีจัง อยากเจอหน้าลูกบ้างแล้ว

บ้านนี้40+เหมือนกันค่ะให้ยาเร่งก็ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

ปล่อยไว้นาน เกรงว่าจะสำลักน้ำคล่ำ กลืนขี้เทานะคะ

เหมือนกันเลยค่ะ ไม่ยอมออกจนต้องผ่า กลัวอันตราย😂