94 ตอบกลับ

บ้านนี้ 21+5 กำหนดคลอด 22 ม.ค. จะทันปีมังกรไหมหน่อออ.🥰🥰🥰

เหมือนกันค่ะ 22มกรา

บ้านนี้ 25 มกราคม 68 ค่ะ ยังไม่รู้เพศเลยค่าา🥹🤍

บ้านนี้ 3 ม.ค. ค่า ตอนนี้24+1 ยังไม่รู้เพศเลยค่าา🥹

ซาวด์2ครั้งแล้วคะ น้องไม่ให้เห็น

บ้านนี้กำหนด 10 มกราคม ลูกชายเหมือนกันค้า👶🫶

บ้านนี้ 29 ม.ค. หมอบอกหญิง 80% ยังรอลุ้นอยู่ค่ะ🥰

VIP Member

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะบ้านนี้ผู้หญิง

บ้านนี้ 5 มกราคมค่าา ตั้งแต่ต้นปีเลยยย

วันเดียวกันเลยแม่❤️

TapFluencer

ขอถามหน่อยนะคะ 20วีคน้องดิ้นแล้วยังคะแม่

บ้านนี้ 26 มกราคม68 เหมือนกันเลยค่ะ#ลูกสาว🥰

บ้านนี้ 17 ม.ค ค่า ได้ผู้ชาย

น่าจะรอบหน้าค่ะ หมอบอกมองไม่ชัดแต่น่าจะเป็น ผช แต่หมออีกท่านมาซาวก็บอกว่าผู้ชายค่ะ