2 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็เงียบกริบเลยค่ะกำหนดคลอด23เหมือนกันค่ะ#ท้องสองไม่มีวี่แววว่าจะแตกเลยมีแค่อาการหน่วงๆจิมิเวลานั่งหรือเดีนสู้ๆค่ะกลัวการเร่งคลอดมาก🥺

ตอนแรกหมอบอกจะให้ยาเร่ง มาวันนี้หมอกระตุ้นให้ค่ะ ปากมดลูกเปิดเซ็นเดียว เลยได้กลับบ้านค่ะ หมอบอกไม่เกินสามวัน 😂น้องน่าจะสร้างคอนโดอยู่ในท้องแม่แล้วค่ะ ไม่ยอมออกสักที

บ้านนี้พ่อตามมะคืนตอน5ทุ่มค่ะ ตี1กว่าๆเจ้บท้องไปหาหมอปากมดลูกเปิด2เซนแต่มดลูกหนากลับมาดูอาการที่บ้าน

บ้านนี้น่าจะเตือน😅 ตอนนี้ยังไร้วี่แวว 39+2