39 ตอบกลับ

น่าชังมากค่ะแม่ บ้านนี้31ก.ค. กินจนตัวจะแตกแล้ว5555

ยินดีด้วยค่ะแม่🥰บ้านนี้17ก.คยังไม่มีวี่แวว😂😂

TapFluencer

บ้านนี้ครบกำหนดพรุ่งนี้ ยังเงียบอยู่เลยค่ะ😅

น้องกี่โลคะ บ้านนี้ ครบ 11 กค.ยังไม่คลอดเลยคร่า

กำหนดคลอดเดียวกันเลยค่ะ ซาวด์ล่าสุด3โลกว่าแลิ้วค่ะ อยากคลอดแล้ว

21กค อยากเจอแล้วค่ะ อาการแม่เป็นไงบ้างคะ

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้ 9 ก.ค. ยังเงียบอยู่เลย

คลอดวันเดียวกันเลยแม่พึ่งคลอดตอน8โมงเช้า

ยากแตกแล้วกำหนด12กรกฎามีแต่เจ็บเตือน

กำหนด10กรกฎาค๊ะ คลอดจริง3มิถุนายนค๊ะ

บ้านนี้ 19 กค ยังเงียบอยู่เลยค่ะ 😅😅😅