72 ตอบกลับ

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ20พ.ค.บ้านนี้เริ่มมีอาการเมื่อสองอาทิตย์ก่อนมีน้ำใสๆไหลแต่ไม่เยอะเมื่อ3-4วันที่แล้วมีเจ็บบีบๆที่หน้าท้องค่ะ อยากคลอดมากตอนนี้อึดอัดไปหมดเลยค่ะ

แม่มีอาการยังไงบ้างค่ะ..บ้านนี้กำหนด24พ.ค ช่วงนี้มีท้องแข็งบ่อย..ปวดเหมือนปจด.หน่วงๆแต่ปวดแบบทนได้..แต่เป็นบ่อย..ท้องแรกคะ เลยไม่รู้ว่าเป็นการเจ็บเตือนหรือเปล่า..

กำหนดคลอดใกล้เคียงกัน แต่ยังไม่มีวี่แววจะแตกเลยค่าาาา ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ ได้เจอน้องแล้ว 😍😍😍

VIP Member

39วีคแล้วกำหนดคลอด6พฤษภาคม​ยังไม่แตกเลยอิจฉาจังเลยค่ะอยากแตกบ้างแล้วง่าาา

ทางนี้37+6แล้ว ยังเงียบอยู่เลย มีเตือนท้องแข็งมาเรื่อยๆ แม่ใจจดใจจ่อมากเลยค่ะ ^^

ยินดีด้วยค่ะ กำหนดคลอด20พ.ค.เหมือนกันค่ะ แต่ช่วงนี้ท้องก็ปั้นบ่อยมากค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ ชื่อเดียวกันกับลูกชายเลยค่ะเลี้ยงง่ายๆโตไวๆน่ะค่ะหนูน้อย

ขอบคุณนะคะ

ยินดีด้วยนะคะ กำหนดคลอดวันเดียวกันเลย แต่ลูกยังไม่ยอมออกมาสักที😂

ยินดีด้วยค่ะแม่​ แตกเร้วมาก​ บ้านนี้กำหนด​ 14​ พค.​ ยังเงียบยุเลย​ 😁

กำหนดคลอดเดือนเดียววันเดียวกันเลยค่ะแต่ยังไม่แตกเลยแง่ง5555