27 ตอบกลับ

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้ก็เคยมีอาการครรภ์เป็นพิษจากความดันสูงเหมือนกันค่ะ แต่เป็นขั้นไม่รุนแรง น้องคลอดตอน37w เช่ยกันแข็งแรงปกติดีไม่เข้าตู้อบ นน.ใช้ได้เลยค่ะ

ยินดีด้วยนะคะแม่ แม่บ้านนี้อยากแตกเต็มทีแล้วคะ อีก8ครบกำหนดคลอด ยังไม่มีวี่แววเลยคะ ยังเงียบอยู่เลย

ยินดีด้วยค่ะ..37 สัปดาห์ผ่าได้ค่ะ ดีกว่า รอ 40 สัปดาห์อาจไม่คุ้มเสี่ยง..

ของเราก็บวมแต่ความดันปกติดีไม่มีอาการข้างเคียงเลยรออยู่จ้า

ยินดีด้วยค่ะแม่ ... น้องออกมาแข็งแรงปลอดภัยโชคดีแล้วค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ ขอให้น้องแข็งแรง โตเร็วๆ เลี้ยงง่ายๆ นะคะ

ยินดี​ด้วย​นะ​ขอให้แข็งแรง​ทั้ง​แม่​และ​ลูก​

ยินดีด้วยนะคะแม่ น้องน่ารักน่าชังมากๆคะ

ยินดีด้วยนะคะ แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ ยินดีด้วยนะคะ