99 ตอบกลับ

ใกล้ครบแล้วค่ะ ขาดมุ้ง ที่นอน แล้วก็ยาสามัญของเด็กค่ะ

บ้านนี้19มกรา ค่า เตรียมของครบแล้ว พร้อมเจอมากๆแล้วค่ะ

32+3ทำไมกำหนดคลอด13มกราบ้านนี้35แร้วกำหนดคลอดวันที่27มกรา

โพสนานแล้วค่ะ ตอนนี้37วีคแล้วจ้า

กำหนด3มค เหลือแค่พวกทิชชู่สำลีจ้า นอกนั้นครบหมดแลว

บ้านนี้32+5กำหนดคลอด16มกรายังไม่เตรียมเพราะทางบ้านถือ

VIP Member

เหลือของใช้จิปาถะค่ะ ตื่นเต้นเหมือนกันค่ะกำหนด 7 มค.

บ้านนี้ 32w เหลือแต่พวกยาของใช่เล็กๆ เตรียมรอซักจร้า

บ้านนี้ใกล้มกราจ้า 3 กุมภา ยังไม่เตรียมอะไรเยอะเลย

9 มกราคม เหลือแต่ของใช้และเสื้อผ้านิดหน่อยคร้า

บ้านนี้29 ม.ค. โดนที่บ้านห้ามซื้อ ค่อยซื้อเดือนม.ค.