10 ตอบกลับ

สอบถามแม่หน่อยค่า ถ้าเราฝากพิเศษนี่ต้องได้ผ่าคลอดทุกคนใช่มั้ยค่ะ เราสามารถคลอดธรรมชาติได้มั้ยถ้าเราฝากพิเศษ

1ต.ค. ท้อง3 ฝากพิเศษ ขอหมอผ่ากลางเดือน ก.ยหมอไม่ยอมให้ผ่า อยากแตกอยากเห็นหน้าลูกสาวแล้ว อิแม่ก็จะเดินไม่ไหวแล้ว

นี่ท้อง2ท้องเเรกคลอดเอง กลัวผ่ามากๆกลัวเจบ

กำหนด1ต.ค.ค่ะ แต่จะผ่ากลาง ก.ย.นี่แหละ แม่มีโรคประจำตัวค่ะ

นี่ก็เปนความดันจ้า

2 ตุลาเหมือนกันค่ะ แต่หมอนัดผ่า 26 กันยา พิเศษเหมือนกันค่ะ

2ตุลาเหมือนกันค่ะ แต่หมอยังไม่นัดเลยค่ะ

บ้านนี้กำหนด16กันยา ยังไม่มีอาการเลยค่ะ

VIP Member

2 ตุลาเหมือนกันค่ะนัดผ่า 26 กย.นี้ค่ะ

แข็งแรงทั้งแม่ ทั้งลูกนะคะ 😊

ขอบคุนคร่า

ขอผ่าได้เลยใช่ไหมคะ ถ้าครบ 38week

หมอผ่าตอนกี่วีคค่ะแม่