เเม่ๆทีมกุมภาพันธ์มีอาการเเบบไหนกันบ้างคะ

กำหนดคลอด23 กุมภาพันธ์ค่ะ มีอาการยังไงกันบ้างเเล้วเอ่ย เเล้วเเบบนี้ท้องต่ำรึยังคะ ส่วนตัวเจ็บจิมิเเบบหน่วงๆเเละปวดร้าวหว่างขาค่ะ

เเม่ๆทีมกุมภาพันธ์มีอาการเเบบไหนกันบ้างคะ
79 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

บ้านนี้22กพ.จ้าเริ่มมีท้องแข็งบางครั้งมีปวดหลังบ้างจ้าา

5y ago

นับวันรอเเล้วจ้า สู้ๆนะคะเเม่

บ้านนี้26 ก.พ.ค่ะปวดเอวลงจิมิมาก เวลาเดินนี่จี้ดๆเลยค่ะ

5y ago

เช่นกันค่ะเเม่ ปวดมาก

บ้านนี้14กุมภาค่ะ ท้องแข็งบ่อย เริ่มเจ็บหน่วงๆแล้วค่ะ

5y ago

ใกล้เเล้วค่ะเเม่

ก. พ. เหมือนกันคะ ลูกบ้านอื่นยังดิ้นเก่งกันยุมั้ยคะ.

5y ago

เหมือนกันค่ะ หมอบอก ท้องแก่ลูกจะดิ้นน้อยลง เราก้แปลกใจ ยังดิ้นเก่งยุเลยค่ะ555

VIP Member

อึดอัด​ เดินลำบาก​ ปวดหลังจ้า แต่ไม่มีหน่วงช่องคลอด

5y ago

บ้านนี้ดีที่ลูกไม่ดื้อกบางคืนเรานอนน้องก้นอนจ้า มาดิ้นกลางวัน เเต่ที่ไม่ได้นอนเพราะปวดเอวมากๆ จนนอนไม่หลับเลยค่ะ

24 กพ ค่ะ มีอาการเจ็บใต้ท้อง ตอนพลิกตัวเจ็บมากค่ะแม่😓

5y ago

น้องหัวลงเเล้วค่ะ เเม่บ้านนี้ทั้งปวดเอวทั้งหน่วงจิ้มิ้ นอนไม่ได้เลยค่ะ

4 กุมภายังไม่มีอาการไรเลยค่ะอยากให้ออกเเย่เเล้ว55555

5y ago

อยากเจอมากค่ะ เเม่พร้อมเเล้ว เหลือเเต่ลูกค่ะ

บ้านนี้28ก.พค่ะเริ่มปวดหน่วงๆแล้วเหมือนกัน

5y ago

บ่อยมากค่ะ +ปวดหน่วงจิมิ+เวียนหัวด้วยค่ะ ป้าหมอสั่งให้นอนยุเฉยๆค่ะ งดเดินงดทำอะไรหนักๆค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ 2 ก.พ ท้องแข็งบ่อยจี๊ดๆลงจิมิ๊ปวดขาหนีบค่ะ

5y ago

เป็นมา 2-3 วันแล้วค่ะแม่โรงบาลอยู่ไกลค่ะกลัวไปเสียเที่ยวมากๆค่ะ

29 ก.พ. ลุกนั่งลำบากมากคะ มีอาการปวดร้าวเหมือนกันคะ

5y ago

ใกล้เเล้วค่ะเเม่ อีกเเค่นิดเดียว