43 ตอบกลับ

ดีจังค่ะแม่ บ้านนี้กำหนดคลอด20 ก.ยนี้อยากคลอดง่ายๆจังค่ะ😊

ยินดีด้วยค่า คุณแม่ตอนตั้งครรภ์ใช้สบู่แชมพูอะไรหรือคะ

ของเด็กคาะ​

ดีใจด้วยจร้าน่ารักน่าชังเขียว อยากคลอดเหมือนกัน

เรา 37+4 สัปดาห์แล้วค่ะ นัดผ่าวันจันทร์นี้แล้ว

เราวันที่10ก้ 39วีคแล้วอยากผ่าบ้างจังรอไม่ไหวแล้วเปิดมดลูกเปิด1ซ.มา3วันแล้ว😂

ยินดีด้วยคะขอหั้ยเเข็งเเรงทั้งเเม่เเละลูกนะคะ

จินดีด้วยค่าบ้านนี้วันที่11 ยังไม่มีวี่เเววเลย

ยินดีด้วยน่ะค่ะ บ้านนี้25กันยาค่ะอยากแตกแล้ว

อิจคุนแม่คลอดง่ายจัง คุนแม่มีเคล็ดลับไหมค่ะ

บ้านนี้ทานจับซาไท้เป้ากับเกษรทั้ง5คะคุณแม่ฟื้นตัวเร็วมากด้วยนะคะ

บ้านนี้นัด29ก.ยอยากคลอดง่ายแบบนี้บ้างจัง

บ้านนี้ทานจับซาไท้เป้ากับเกษรทั้ง5คะ

ยินดีด้วยนะคะ น้องน่าชังจังเลยค่ะ😍❤