70 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนด 6 กุมภา เพิ่งคลอดเมื่อวานค่ะ ก่อนกำหนด

ขอบคุณค่ะแม่

8 กุมภาค่ะ เจ็บเตือนบ่อยค่ะ แต่ไม่แตกสักทีค่ะ 😁😁

บ้านนี้ 9 กพ.ไม่เจ็บแต่ท้องปั้นแข็งบ่อย

ทีมกุมภา เหมือนกันครับ คุนพ่อก็ตื่นเต้นครับ 555

24 กพ คะ ตื่นเต้นมาก เตรียมชุดลูกไว้บ้างแล้วคะ

13 กุมภาพันธ์จ้า ยังไม่เตรียมแพ็คใส่กล่องเลยย

555เตรียมรอเลยจ้ารอหิ้วได้แล้วน้า

15กุมภาพันธ์​ ตื่นเต้นมากเลยอยากเจอหน้าแล้ว

28มกราๅคมจ้าา. ไม่กี่วันแล้วจ้า อยากแตกล้ะ😂😂😂

ยินดีด้วยนะค่ะ😊

กำหนด 20 มกรา รอจนไม่รู้จะรอยังไงแล้วจ้า 🤣🤣

2 กุมภาพันธ์ค่ะ ยังไม่มีวี่แววจะคลอดค่ะ

22มกราคมจ้า เตรียมเรียบร้อยแล้วรอเวลาจ้า