59 ตอบกลับ

น้องกินนมเองตามปกติมั้ยค่ะแม่ ขอถามหน่อย พอดีกำหนดคลอด23เมษา แต่แตกก่อนวันที่3

ดีจังค่ะ นี้งงมากหมอบอกน้องกินเองไม่ได้ ต้องให้ผ่านสายยาง คือไร?

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้8เมษาตอนนี้40+2น้องยังไม่ออกมาเลยจ้า

VIP Member

กำหนดคลอดวันเดียกันเลยคะ แต่บ้านนี้น้องออก 7 เมษา คะ

บ้านนี้ก็กำหนด 16 เมษา ตอนนี้ 39+1 ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

บ้านนี้15เมษายังเงียบอยู่เลยแม่ ยินดีด้วยนะคะ

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้17เมษายังเงียบอยู่เลย

ยินดีด้วยค่ะ วันเดียวกับบ้านนี้เลยค่ะ :)

16 เมษาเหมือนกันเมื่อคืนปวดหลังหนักมาก

VIP Member

16เหมือนกันค่ะแต่ยังเงียบอยู่เลย😥

สู้ๆค่ะแม่

ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ