46 ตอบกลับ

ทำไมบ้านนี้34วีคกำหนดคลอด19สิงหาทำไมช้าจัง

ตอนที่โพส30w ค่ะ แต่ตอนนี้ 35wแล้วค่ะ

ของเรากำหนดผ่า16ค่ะ ใกล้ๆค่อยเลือกวันเอา😍

ยินดีด้วยนะค่ะ😍😶

บ้านนี้31w5d ค่ะ กำหนดครอด22 สิงหาคม 62 จ้า

30week เหมือนกัน เลย คะ กำหนด คลอด 19 สิงหา

35 วีค พรุ่งนี้ 19 สิงหาคะ เริ่ม งงแล้ว

อ่อคะ พอดีโพสพึ่งขึ้นจ้า

VIP Member

พรุ่งนี้ 34w กำหนดคลอด 26สค. ช้ามาก

ไม่ช้าหลอกค่ะ หมอเค้าก้อกำหนด40w ณ ตอนนี้ของเราก้อ 35wแล้ว ใกล้เข้ามาทุกที❤

บ้านนี้16สิงหาค่ะ ผู้ชายค่ะ

เหนน่าชัดเลย ยินดีด้วยนะค่ะ😍

VIP Member

ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ ❤️

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ❤

ทำไมบ้านนี้33w2dกำหนดคลอด1กันยาเลย

ไม่ทรามเหมือกันค่ะ ณตอนนี้ก้อ35wแล้วค่ะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ😊