46 ตอบกลับ

ของเรา 31 วีค 1วัน กำหนดคลอด 14 กย ค่ะ งงเลยค่ะอายุครรภ์เท่ากันแต่ทำไมกำหนดไวกว่าค่ะ

ตอนที่โพส30w ค่ะ แต่ตอนนี้ปัจจุบันนี้36wแล้วค่ะ

วันเดียวกันเลยจ้าแม่ แต่แม่บ้านนี้อยากคลอดก่อนสักต้นๆสิงหา อยากเจอหน้าเร็วๆ 😁

เหมือนกันเลยค่ะ ตอนนี้แน่มากเลย😍

ของเรา กำหนด40 สัปดาห์คือ 29 สิงหาคม แต่ต้องผ่าก่อนแน่ คงจะ15 สิงหาคม

เราก้อผ่าเหมือนกันค่ะ แต่หมอยังไม่ได้กำหนดวันให้เลย ได้แต่บอกว่าครบ40w18สิงหา ถ้าได้ผ่าคงเปนต้นๆเดือนมั้งค่ะ

น้ำหนักลูกเท่าไรแล้วค่ะแม่ บ้านนี้ 30 วีค 1800กรัม ผ่าคลอด 12 ส.ค.จ้า

เดวไปพบหมอวันอาทิตนี้จะมาอัพเดทให้ฟังนะค่ะ😍

36+5w บ้านนี้11สิงหาค่ะ ทำไมไล่ๆกันเลยห่างกันสัปดาห์เดียวเอง

เท่าๆกันเลยจ้าา.บ้านนี้กำหนด17สิงหา ท้องแรก.ได้ผชจ้าาา👶

จ้าาา

ลูกคนที่สอง กำหนดคลอด26สิงหา ผู้หญิง แต่อาจจะก่อน

ยินดีด้วยนะค่ะ😍

บ้านนี่5สิงหาคม... เดินเเล้วมีอาการขัดขามากค่ะ

ลุ้นๆค่ะ 😍

ตอนโพสต์​นี่ น่าจะลงรูปและพิมพ์​สัปดาห์​ผิด

ใช่ค่ะ ก้อเลยอภิบายให้เข้าใจเหมือนกัน ก้อเพราะว่ามันเปนการเข้าใจผิด บางคนก้อสงสัย บางคนก้องง ก้อเลยต้องบอกไปว่าโพสนี้นานแล้วค่ะ ถ้าไม่บอกคนจะงงและสงสัยกันไปใหญ่

36+4กำหนดคลอด 8สิงหา ผช ค่ะ ใหญ่มาก รอวันคลอดยุจ้า

ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะค่ะ❤