82 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้11กันยาแตกเมื่อวันที่5กันยาค่ะ #เพศชาย

🥰🥰🥰ดีใจจังค่ะ บ้านนี้รอลุ้นทุกนาทีเลยค่ะ สงสัยจะเพลิน 🥰🥰🥰 ยังไม่ยอมออกมา

บ้านนี้20กันยาค่ะพร้อมหิ้วมากเงียบเหมือนกันค่ะ😂

19ก.ยค่ะ ยังเงียบอยู่เลยค่ะยังไม่เจ็บเตือนเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่ 🥰 เช่นเดียวกันนะจ้ะ

บ้านนี้ต้นเดือนต.คตื่นเต้นมากอยากให้ถึงเร็วๆ

12กันยาเมื่อกันค้ะ ยังเงียบอยู่เลย อย่าอุ้มแล้ว

13 กย ค่ะ ยังทำงานอยู่ เวลาลูกดิ้นตึงท้องมาก

กำหนดคลอดพรุ่งนี้แล้วจร้า แต่ยังไม่มีอาการ

🥰🥰🥰

17กันยาจ้าก็เงียบๆเหมือนกันรกเริ่มแก่เเล้ว

ร๊อรอค่ะแม่ พรุ่งนี้หมอนัด อีกแล้วค่ะ

VIP Member

6กันยานี้จ้า พร้อมหิ้วค่ะ แต่ลูกนิ่งมากก

ขอบคุณค่ะ😍

กำหนดคลอด8กันยาค่ะ..พร้อมหิ้วเหมือนกันค่ะ

🥰🥰🥰ขอบคุณค่ะ